కామాఖ్యదేవివిశిష్టత

OMKARAMLatest News

కామాఖ్యదేవివిశిష్టత

0 Comments

కామాఖ్యా దేవి హిందూమతంలోని దేవతల సర్వదేవతలలో అత్యున్నతమైన ఆరాధన రూపాలలో ఒకటిగా పరిగణించబడుతుంది. ఆమె సిద్ధ కుబ్జికా, కాళి మరియు మహా త్రిపుర సుందరి అని కూడా గుర్తించబడింది.

భారతీయ తాంత్రిక సంప్రదాయంలోని అత్యంత ఆధ్యాత్మిక దేవాలయాలలో ఒకటి, కామఖ్య ఆలయం కామ్రూప్-కామాఖ్య ఆలయం అని కూడా పిలుస్తారు, కామాఖ్య దేవాలయం, భారతదేశంలోని అస్సాంలోని గౌహతిలో ఉంది, ఇది 51 శక్తి పీఠాలలో పురాతనమైనది. కాళికా పురాణం, సంస్కృతం యొక్క పురాతన రచన కామాఖ్యను అన్ని కోరికలను తీర్చేదిగా, శివుని యువ వధువుగా మరియు మోక్షాన్ని ప్రదాతగా వర్ణిస్తుంది.

శక్తిని కామాఖ్య అని అంటారు. దేవతను వామాచార (ఎడమ-చేతి మార్గం) అలాగే దక్షిణాచార (కుడి-చేతి మార్గం) ఆరాధన విధానాలు రెండింటి ప్రకారం పూజిస్తారు. దేవతకి నైవేద్యాలు సాధారణంగా పువ్వులు కానీ జంతు బలులు కూడా ఉండవచ్చు.
ఈ పూజలో, నేను కామాఖ్య దేవి మంత్రంలోని 21 మంత్రాలను జపిస్తాను, అలాగే ఆమె ప్రత్యేకంగా రూపొందించిన యంత్రానికి కుంకుమాన్ని సమర్పించడంతోపాటు కామియా సిందూరం, వస్త్రం మరియు దీపం, ధూపం మరియు ఇతర ఉపచారాల వంటి ఇతర భక్తి నైవేద్యాలను తయారు చేస్తాను. మీ ప్రార్థనల ఆధారంగా ఇవన్నీ జరుగుతాయి. అలాగే, పూజ తర్వాత కామాఖ్య సిందూర్ ప్రసాద్ 10 గ్రాములు మరియు శక్తితో కూడిన రాగి కామాఖాయ ప్లేట్ యంత్రం మీకు పంపబడుతుందని గమనించండి.
కామాఖ్య పూజ యొక్క ప్రయోజనాలు
అదృష్టం మరియు శ్రేయస్సు తెస్తుంది:

కామాఖ్య పూజ దానిని స్వీకరించిన వ్యక్తికి అదృష్టం మరియు శ్రేయస్సును తెస్తుందని నమ్ముతారు. ఇది సానుకూల శక్తిని ఆకర్షిస్తుంది మరియు జీవితంలో అడ్డంకులు మరియు సవాళ్లను అధిగమించడంలో సహాయపడుతుంది.
రక్షణను అందిస్తుంది: కామియా పూజ ప్రతికూల శక్తులు, దుష్టశక్తులు మరియు చేతబడి నుండి రక్షణను అందిస్తుందని నమ్ముతారు. ఇది వ్యక్తి చుట్టూ రక్షణ కవచాన్ని ఏర్పరుస్తుంది మరియు హాని నుండి వారిని సురక్షితంగా ఉంచుతుంది.
ఆధ్యాత్మిక వృద్ధిని మెరుగుపరుస్తుంది:

కమియా పూజ ఆధ్యాత్మిక వృద్ధిని పెంపొందిస్తుందని మరియు ఉన్నత స్థాయి స్పృహను పొందడంలో సహాయపడుతుందని నమ్ముతారు. ఇది కుండలిని శక్తి మేల్కొలుపును సులభతరం చేస్తుంది మరియు ధ్యానం మరియు ఇతర ఆధ్యాత్మిక విభాగాల సాధనలో సహాయపడుతుంది.

విశ్వాసం మరియు ఆత్మగౌరవాన్ని పెంచుతుంది: కమియా పూజ ఆత్మవిశ్వాసం మరియు ఆత్మగౌరవాన్ని పెంపొందిస్తుందని మరియు వ్యక్తిగత మరియు వృత్తి జీవితంలో విజయాన్ని సాధించడంలో సహాయపడుతుందని నమ్ముతారు. ఇది తేజస్సును పెంచుతుందని మరియు ఇతరుల నుండి సానుకూల దృష్టిని ఆకర్షిస్తుంది.

సంతానోత్పత్తి మరియు పునరుత్పత్తి ఆరోగ్యం: కమియా పూజ పునరుత్పత్తి ఆరోగ్యం మరియు సంతానోత్పత్తికి కూడా ప్రయోజనాలను కలిగి ఉంటుందని నమ్ముతారు. ఇది పిల్లల భావనలో సహాయపడుతుందని మరియు గర్భం మరియు ప్రసవ సమయంలో రక్షణను అందిస్తుంది. గర్భాశయ సంబంధిత రుగ్మతలకు మంచిది.
ఇది మీ జీవితంలో అన్ని సంపదలు, శ్రేయస్సు మరియు సంపదలను ఆకర్షించగలదు
తంత్ర మరియు మంత్రం యొక్క ప్రతికూలత మరియు ప్రతికూల ప్రభావాల నుండి రక్షిస్తుంది
మీ వైవాహిక జీవితంలో శృంగారం మరియు అభిరుచి పెరుగుతుంది.
ఇది మీ కెరీర్ సమస్యలను సులభంగా పరిష్కరించగలదు Omkaram Guruji Contact 9059406999


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *